วันเสาร์ 13 เมษายน 2024

พักยก

เรตมวย ราคามวยล่าสุด วันเสาร์ที่ 16 เมษายน 2565

ศึกจ้าวมวยไทย | เวทีมวยอ้อมน้อย

  • วันเสาร์ที่ 16 เมษายน 2565 – เริ่มชกเวลา 12.15 น.
คู่ที่ชื่อนักมวย (ฝ่ายแดง)พิกัดชกชื่อนักมวย (ฝ่ายน้ำเงิน)ราคาเรต ครั้งที่ 1ราคาเรต ครั้งที่ 2
1โนลิสัน ภูเก็ตไฟต์คลับ125เจ้าพระยา เพชร ป.ต.อ.แดงต่อ 5/2
2นรสิงห์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม135ชาติจิตติ สจ.โต้งปราจีนแดงต่อ 5/4
3คาใจบ้า ภูเก็ตไฟต์คลับ154รุ่งรัตน์ พุ่มพันธ์ม่วงเสมอน้ำเงิน
4สายฟ้า นักสู้ยิม115เสือขาว วินอุบลแดงต่อ 5/3

ศึกจิตรเมืองนนท์ | เวทีอตก.3

  • วันเสาร์ที่ 16 เมษายน 2565 – เริ่มชกเวลา 14.35 น.
คู่ที่ชื่อนักมวย (ฝ่ายแดง)พิกัดชกชื่อนักมวย (ฝ่ายน้ำเงิน)ราคาเรต ครั้งที่ 1ราคาเรต ครั้งที่ 2
1ฟ้าคะนอง ส.จ.เปี๊ยกอุทัย102บัวขาว หนุ่มเดินสายแดงต่อ 2/1
2ยอดกตัญญู จิตรเมืองนนท์103กำปั้นทอง ช.ห้าพยัคฆ์แดงต่อ 11/8
3ทรงชนะ ต.บรูซลี127เห่าดง นงษ์ลักษณ์กุ้งเผาแดงต่อ 5/4
4ก้องชัย ไฉนดอนเมือง125เพชรทอง นายกวิทย์ทุ่งสงแดงต่อ 10/9

ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO | เวทีมวยลุมพินี

  • วันเสาร์ที่ 16 เมษายน 2565 – เริ่มชกเวลา 16.10 น.
คู่ที่ชื่อนักมวย (ฝ่ายแดง)พิกัดชกชื่อนักมวย (ฝ่ายน้ำเงิน)ราคาเรต ครั้งที่ 1ราคาเรต ครั้งที่ 2
1เมฆขลา ส.สละชีพ109เพชรกองกอย ว.วรรณทวีเสมอน้ำเงิน
2สเตฟาน ศิริลักษณ์มวยไทย113สิทธิชัย ส.เดชะพันธ์แดงต่อ 5/3แดงต่อ 2/1
3แหลมสิงห์ ส.เดชะพันธ์127เพชรอ่าวไทย พิทักษ์ทางหลวงเสมอแดง
4ชูทรัพย์ ส.สละชีพ117เพชรชีด้าร์ กบวัสดุภัณฑ์ภูเก็ตมวยไทยใครต่อรอง
5เพชรทางหลวง พิทักษ์ทางหลวง128ชายเล็ก ว.สุขสันต์น้ำเงินต่อ 5/4
6เสาร์ ทรัพย์สมบูรณ์ฟาร์ม126แผลโคราช ศิริลักษณ์มวยไทยแดงต่อ 5/4
7ดาร์กี้ นกเขา กม.11139เข็ม พรัญชัยเสมอแดง

ศึกพิทักษ์ธรรม+ส.สมหมาย | เวทีมวยชั่วคราวสวนสาธารณะริมกว๊านพะเยา จ.พะเยา

  • วันเสาร์ที่ 16 เมษายน 2565 – เริ่มชกเวลา 19.30 น.
คู่ที่ชื่อนักมวย (ฝ่ายแดง)พิกัดชกชื่อนักมวย (ฝ่ายน้ำเงิน)ราคาเรต ครั้งที่ 1ราคาเรต ครั้งที่ 2
1ยอดไอคิว พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม140ธีระเดช ช.ห้าพยัคฆ์แดงต่อ 3/1
2มงคลแก้ว ส.สมหมาย135ฝนพันล้าน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมเสมอน้ำเงิน
3เพชรสุขุมวิท บอยบางนา130เพชรพงัน ทีเด็ด99น้ำเงินต่อ 10/9ใครต่อรอง
4ศิวกร เกียรติเจริญชัย139เฮอคิวลิส ว.จักรวุฒิแดงต่อ 11/8แดงต่อ 5/4
5เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์139ปฎักเทพ ปากบางค้าข้าวแดงต่อ 10/9เสมอแดง
6ก้องธรณี ส.สมหมาย131คมปฏัก อ.อัจฉริยะแดงต่อ 11/8แดงต่อ 5/4
7กุหลาบดำ สจ.เปี๊ยกอุทัย140เพชรมณี ภ.หลักบุญแดงต่อ 10/9แดงต่อ 10/9
8ยอดเหล็กเพชร อ.อัจฉริยะ140ก้าวหน้า อ.พิมลศรีน้ำเงินต่อ 11/8น้ำเงินต่อ 5/4
9แสงมณี ส.กาแฟมวยไทย136ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะน้ำเงินต่อ 11/8แดงต่อ 5/4